Laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350
Giá bán: 29.090.000đ
Giá khuyến mãi: 28.990.000đ
Mã sản phẩm: M5606KA-RI016WS
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng.
Bảo trì: Miễn phí vận chuyển, lắp đặt, bảo trì tận nơi (Tp.HCM).
Lượt xem: 851
Điểm bán: Toàn Quốc.
Màu sắc :
Màu đen
Kích thước:
16 inch
Sản phẩm tặng kèm
Túi đựng Laptop
Túi đựng Laptop
Tai nghe không dây
Tai nghe không dây
Chuột không dây
Chuột không dây
Thêm vào giỏ hàng Mua ngay
Sản phẩm cùng phân khúc giá
Mục lục
    Giới thiệu Asus Vivobook M5606KA-RI016WS (AMD Ryzen AI 7 350, 24GB, 512GB)
    Laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS TTP
    Thông số kỹ thuật Laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350
    • SKU: M5606KA-RI016WS.
    • Part Number: 90NB14P1-M003R0
    • Màu: Đen.
    • Hệ điều hành: Windows 11 Home - ASUS khuyên dùng Windows 11 Pro cho doanh nghiệp.
    • CPU: AMD Ryzen AI 7 350.
    • Card đồ họa: AMD Radeon Graphics.
    • Kích cỡ màn hình: 16-inch.
    • Bộ nhớ: 24GB LPDDR5X Onboard
    • Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
    • Camera: Camera FHD có chức năng IR hỗ trợ Windows Hello, có nắp che vật lý.
    • Microsoft Office Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic.
    • Hiển thị:
      • Màn hình 16 inch 3K OLED (2880x1800) 16:10
      • Tần số quét 120Hz, độ sáng 400nits
      • Độ sáng cực đại 600nits HDR, 100% dải màu DCI-P3
      • Màn hình đạt chứng nhận VESA DisplayHDR True Black 500
      • 1.07 tỷ màu, màn hình bóng, giảm 70% ánh sáng xanh
      • Đạt chứng nhận TÜV Rheinland.
    • Bàn Phím:
      • Precision Touchpad:
      • Bàn phím Backlit Chiclet với RGB vùng đơn có Num-key
    • Âm Thanh:
      • Công nghệ khuếch đại thông minh Smart Amp.
      • Loa tích hợp.
      • Micrô mảng tích hợp.
      • Loa harman/kardon (Phổ thông).
    • Bộ nguồn: TYPE-C, 65W AC Adapter, Output: 20V DC, 3.25A, 65W, Input: 100-240V AC 50/60GHz universal.
    • Phần mềm có sẵn:
      • MyASUS
      • ScreenXpert
      • GlideX
    • Bảo mật:
      • IR webcam with Windows Hello support
      • McAfee®
      • Security Lock
      • Microsoft Pluton security processor
      • Trusted Platform Module (Firmware TPM)
    • Cổng kết nối:
      • 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C (hỗ trợ xuất hình ảnh/sạc, tốc độ dữ liệu lên đến 5Gbps)
      • 1x USB 4.0 Gen 3 Type-C (hỗ trợ xuất hình ảnh/sạc, tốc độ dữ liệu lên đến 40Gbps)
      • 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (tốc độ dữ liệu lên đến 5Gbps)
      • 1x HDMI 2.1 TMDS
      • 1x 3.5mm Giắc cắm âm thanh
      • Đầu đọc thẻ SD
    • Kích thước: 35.36 x 24.69 x 1.39 ~ 1.59 cm (13.92" x 9.72" x 0.55" ~ 0.63").
    • Pin: 75WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion
    • Cân nặng: 1,5 kg.
    Tính năng nổi bật máy tính xách tay Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS
    Sang trọng và hiện đại
    Dù sở hữu màn hình 16 inch, laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350 vẫn được nhà sản xuất tối ưu kích thước tối đa. Cụ thể, viền màn hình siêu mỏng vừa mang đến cảm giác thanh thoát và không bị quá khổ như phiên bản cũ. Kết hợp với gam màu đen vừa mang đến cảm giác hiện đại và sang trọng mà còn giúp che dấu vân tay tốt, phù hợp với mọi môi trường và phong cách cá nhân của bạn.
    Dễ mang theo bên người
    Chip xử lý với công nghệ AI chuyên dụng
    Đồ họa đẹp mắt
    Đa nhiệm mượt mà với RAM 24GB
    Thoải mái lưu trữ với ổ cứng 512GB
    Sắc nét từng khung hình
    Màn hình Lumina OLED 16 inch 3K (2880 x 1800 pixels) trên laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350 mang lại chất lượng hiển thị đỉnh cao. Công nghệ OLED với mật độ điểm ảnh cao giúp hình ảnh cực kỳ sắc nét, màu đen tuyệt đối và màu sắc rực rỡ chuẩn điện ảnh (100% DCI-P3). Điều này mang đến trải nghiệm thị giác lôi cuốn, dù là làm việc hay thưởng thức phim ảnh.
    Sẵn sàng làm việc cho cả ngày
    Trải nghiệm nghe nhìn chân thực
    Hỗ trợ đa kết nối
    Camera sắc nét và đăng nhập nhanh chóng
    Trải nghiệm gõ đầm tay và di chuột dễ dàng
    Chất lượng máy tính Laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350
    • Máy mới 100%, nguyên seal, đầy đủ phụ kiện, chính hãng Asus.
    • Bảo hành 24 tháng.
    • Miễn phí giao hàng & lắp đặt tận nơi.
    Tại sao bạn nên chọn mua sản phẩm tại công ty Trường Thịnh Phát ?
    Laptop Asus Vivobook S 16 OLED M5606KA-RI016WS AMD AI 7 350 mang đến hiệu năng ấn tượng với chip AMD Ryzen AI 7 350 Processor, 24GB RAM LPDDR5X và SSD 512GB. Chiếc máy tính xách tay 16 inch nhỏ gọn này còn nổi bật với màn hình Lumina OLED 3K 120Hz sống động, pin 75Whrs bền bỉ và công nghệ âm thanh Harman/Kardon cao cấp. Gọi cho Công ty Trường Thịnh Phát qua số hotline 028.6682.0607 để được tư vấn và hỗ trợ.