Máy scan Brother ADS-4700W
Giá bán: 15.090.000đ
Giá khuyến mãi: 14.690.000đ
Mã sản phẩm: ADS-4700W
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 12 tháng tận nơi.
Bảo trì: Miễn phí vận chuyển, lắp đặt, bảo trì tận nơi.
Lượt xem: 2724
Điểm bán: Toàn Quốc.
Sản phẩm tặng kèm
Thẻ cào điện thoại
Thẻ cào điện thoại
Thêm vào giỏ hàng Mua ngay
Sản phẩm cùng phân khúc giá
Máy scan Epson DS-570W
12.900.000đ 12.700.000đ
Máy scan Brother ADS-4300N
13.200.000đ 12.800.000đ
Mục lục
    Giới thiệu về máy scan Brother 4700W
    Máy scan Brother 4700W là dòng máy scan 2 mặt tự động kết nối qua mạng Lan có dây và không dây WiFi. Với công suất quét hàng ngày lên đến 6000 trang/ ngày để người sử dụng an tâm sử dụng với độ bền cao. Máy scan Brother ADS-4700W với tốc độ quét 1 mặt 40 trang A4/phút, ở chế độ quét 2 mặt bạn có thể quét lên đến 80 trang/phút với cơ chế quét tài liệu 2 mặt cùng lúc với chỉ 1 lần quét.
    Với máy quét Brother ADS-4700W bạn có thể scan nhiều loại tài liệu với kích thước và độ dày mỏng khác nhau một cách dễ dàng như hoá đơn, catalog, danh thiếp hay thậm chí bạn cũng có thể scan các thẻ card như: thẻ căn cước công dân, thẻ nhân viên hay bằng lái xe. Ngoài ra, máy scan WiFi Brother ADS-4700W có thể hỗ trợ quét thẻ nhựa dày đến 1.32mm và chiều dài tài liệu quét lên đến 5 mét giúp bạn có thể dễ dàng quét các tài liệu dài như banner, băng rôn quảng cáo.
    Thông số kỹ thuật máy scan Brother ADS-4700W
    • Màn hình cảm ứng màu LCD 4.3 inch. (109.2 mm) TFT
    • Cảm biến hình ảnh: Dual CIS.
    • Kiểu quét: Quét 2 mặt.
    • Độ sâu màu vào: quét 48 bit.
    • Độ sâu màu ra: quét 24 bit.
    • Tốc độ quét: 40 trang /phút ở chế độ 1 mặt và 80 trang/phút ở chế độ quét 2 mặt.
    • Độ phân giải: 600 x 600 dpi.
    • Khổ giấy : A4/Letter.
    • Bộ nhớ trong: 512MB
    • Quét gửi đến: Email, Image, OCR, File, USB.
    • Ứng dụng Mobile Connect giúp scan qua thiết bị di động.
    • Scan qua mạng Lan có dây kết nối bằng cáp RJ45 và không dây WiFi.
    • Khay nạp giấy tự động ADF: 80 tờ (Paper: 80 g/m²).
    • Hỗ trợ quét tài liệu dài đến 5 mét.
    • Công suất: 6000 tờ / ngày.
    • Kiểu kết nối: USB 3.0, 10Base-T/100Base-TX (cáp RJ45), 2.4GHz IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi Direct: 802.11g/n.
    • Bảo mật mạng không dây: WEP 64/128 bit, WPA-PSK (TKIP/AES), WPA2-PSK (AES), WPA3.
    • Điện năng tiêu thụ: Khi hoạt động 26W, trạng thái sẵn sàng 8.6W, trạng thái ngủ 1.7W.
    • Kích thước (WxDxH): 299.5 mm x 190.5 mm x 215.9 mm.
    • Trọng lượng: 2,75 kg.
    Hình ảnh máy scan Brother ADS-4700W khi sử dụng
    máy scan Brother ADS-4700W khi sử dụng
    Ưu điểm của máy quét Brother ADS-4700W
    Màn hình cảm ứng 4.3 inch
    Màn hình cảm ứng 4.3 inch
    Kết nối mạng Lan có dây và không dây WiFi
    Kết nối WiFi Brother 4700W
    Quét 2 mặt tốc độ cao
    Brotehr 4700W quét 2 mặt
    Khay ADF nạp giấy tự động 80 tờ
    Công suất quét lớn
    Máy scan Brother ADS-4700W với thiết kế bền bị giúp người an tâm sử dụng với độ bền cao, máy scan Brother 4700W có thể làm việc với công suất quét lên đến 6000 trang/ngày, bạn có thể xử lý khối công việc lớn với chi phí đầu tư thấp, mang lại hiệu quả kinh tế cao.
    Quét nhiều loại tài liệu cùng lúc
    Máy scan WiFi Brother ADS-4700W hỗ trợ quét nhiều loại tài liệu dày mỏng khác nhau như quét căn cước công nhân, thẻ từ, bằng lái xe, danh thiếp, hoá đơn, ... hoạt động liền mạch cho nhiều loại tài liệu cùng lúc. Ngoài ra, máy scan Brother ADS-4700W có thể hỗ trợ quét thẻ nhựa dày đến 1.32mm và chiều dài tài liệu quét lên đến 5 mét giúp bạn có thể dễ dàng quét các tài liệu dài như banner, băng rôn quảng cáo.
    Brother 4700W quét nhiều loại tài liệu
    Scan trực tiếp đến USB
    Scan to USB với Brother ADS-4700W
    Quét OCR
    Máy scan Brother 4700W với tính năng OCR tích hợp, bạn có thể chuyển đổi tài liệu thành các file PDF và định dạng Microsoft Office (.docs,.xlsx,.pptx) có thể chỉnh sửa được.
    Tiết kiệm điện năng
    Máy scan WiFi Brother ADS-4700W thân thiện với môi trường và dễ sử dụng, công nghệ chiếu sáng LED tiêu thụ điện năng thấp và chức năng tiết kiệm điện của nó. Ở trạng thái hoạt động tiêu thụ 24W, trạng thái sẵn sàng 6.8W, trạng thái ngủ 1.7W và trạng thái tắt nguồn 0.1W.
    Chất lượng máy scan WiFi Brother ADS-4700W
    • Máy mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện, chính hãng Brother.