Màn hình Samsung LF24T450FQEXXV 24 inch/ FHD/IPS/75HZ
Giá bán: 4.490.000đ
Giá khuyến mãi: 3.990.000đ
Mã sản phẩm: LF24T450FQEXXV
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 tháng tận nơi.
Bảo trì: Miễn phí vận chuyển, lắp đặt, bảo trì tận nơi (Tp.HCM).
Lượt xem: 943
Điểm bán: Toàn Quốc.
Kích thước:
24 inch
Thêm vào giỏ hàng Mua ngay
Sản phẩm cùng phân khúc giá
Mục lục
    Giới thiệu sản phẩm màn hình 24 inch Samsung LF24T450FQEXXV
    Màn hình Samsung LF24T450FQEXXV
    Màn hình 24 inch Samsung LF24T450FQEXXV được thiết kế để tối ưu sự thoải mái của bạn trong suốt quá trình làm việc. Chân đế có thể điều chỉnh linh hoạt để người dùng tìm được vị trí xem thoải mái nhất. Bên cạnh đó, công nghệ bảo vệ mắt tiên tiến của màn hình máy tính Samsung LF24T450FQEXXV giúp lọc ánh sáng xanh và loại bỏ hiện tượng nhấp nháy, mang lại cảm giác dễ chịu cho đôi mắt của bạn.
    Thông số kỹ thuật màn hình Samsung LF24T450FQEXXV
    • Màu sắc: Đen.
    • Flat / Curved: Flat.
    • Dạng chân đế: HAS PIVOT (hơn 100MM).
    • HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao): 130 mm (±2.0mm).
    • Treo tường: 100 x 100.
    • Kích thước màn hình (phẳng): 24 inch.
    • Tràn viền 3 cạnh.
    • Tỷ lệ khung hình: 16:9.
    • Độ sáng: 250 cd/㎡.
    • Độ sáng (Tối thiểu): 200 cd/㎡.
    • Tỷ lệ tương phản: 1000:1(Typ).
    • Độ phân giải: 1,920 x 1,080.
    • Thời gian phản hồi: 5(GTG).
    • Góc nhìn (H/V): 178°/178°.
    • Độ nghiêng: -3.0˚(±2.0˚) ~ 25.0˚(±2.0˚).
    • Khớp quay: -45˚(±2.0˚) ~ 45(±2.0˚).
    • Tần số quét: Max 75Hz.
    • Active Display Size (HxV): 527.04 × 296.46 mm.
    • Tấm nền: IPS.
    • Contrast Ratio (Dynamic): Mega.
    • Hỗ trợ màu sắc: tối đa 16,7 triệu màu.
    • Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976): 72%. (CIE 1931).
    • Tính năng chung:
      • Eco Saving Plus.
      • Eye Saver Mode.
      • Flicker Free.
      • Chế độ chơi Game.
      • Image Size.
      • Windows Certification: Windows10.
      • FreeSync.
      • Off Timer Plus.
    • Cổng kết nối:
      • 1 x HDMI 1.4
      • 1 x DisplayPort 1.2
      • 2 x USB 2.0
    • Nguồn cấp điện: AC 100~240V.
    • Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): 0,5 W.
    • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): 0,3 W.
    • Nhiệt độ: 10℃~ 40℃.
    • Độ ẩm: 10% ~ 80%, không ngưng tụ.
    • Tiết kiệm điện:ENERGY STAR và TCO Certified.
    • Nhựa tái chế: Trên 3%.
    • Kích thước và trọng lượng:
      • Có chân đế (RxCxD): 539.2 x 370.9 x 224mm và 4 kg.
      • Không có chân đế (RxCxD): 539,2 x 322,8 x 39,4mm và 2,6 kg.
      • Thùng máy (RxCxD): 604 x 147 x 385 mm và 5,5 kg.
    • Phụ kiện:
      • Chiều dài cáp điện: 1,5 m.
      • HDMI Cable.
    Tính năng nổi bật của màn hình LED Samsung LF24T450FQEXXV
    Mở rộng tối đa không gian hiển thị
    Màn hình Samsung LF24T450FQEXXV TTP
    Thiết kế chân đế chuyên dụng
    Với thiết kế công thái học, màn hình 24 inch Samsung LF24T450FQEXXV giúp người dùng dễ dàng điều chỉnh chiều cao ngang tầm mắt, hạn chế các vấn đề về cổ và vai. Khả năng xoay ngang tiện lợi cho việc cộng tác và tìm góc nhìn phù hợp. Bạn cũng có thể tùy chỉnh độ nghiêng để có góc xem thoải mái nhất, giảm thiểu ánh sáng chói để thuận tiện và thoải mái nhất.
    Sắc màu chân thực từ mọi góc nhìn
    Chơi game mượt mà
    Tần số quét 75Hz trên màn 24 inch Samsung LF24T450FQEXXV giúp cải thiện rõ rệt độ mượt mà khi chơi game, hạn chế tình trạng khựng hình và giật cục thường gặp. Dù không phải 144Hz, 75Hz vẫn là một bước tiến lớn so với 60Hz, đặc biệt thích hợp cho các game như MOBA, RPG, chiến thuật và casual.
    Kết nối toàn diện
    Với 2 cổng HDMI 1.4, màn hình Samsung LF24T450FQEXXV giúp bạn dễ dàng kết nối cùng lúc hai thiết bị khác nhau, chẳng hạn như máy tính, laptop, console game, đầu phát Blu-ray hay TV box mà không cần chuyển đổi cáp phức tạp. Chuẩn HDMI 1.4 được giới thiệu năm 2009 và có băng thông đủ để xử lý mượt mà video Full HD 120Hz và 4K 30Hz, cùng các tính năng 3D, ARC và HEC, phù hợp cho cả công việc và giải trí tại nhà.
    Bên cạnh HDMI, màn hình 24 inch Samsung LF24T450FQEXXV còn có cổng DisplayPort với băng thông lớn hơn HDMI 1.4. Nhờ đó, thiết bị luôn có khả năng truyền tải nội dung ở độ phân giải cao và tần số quét nhanh hơn, mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét và mượt mà ấn tượng.
    Bảo vệ mắt người dùng
    Tiết kiệm hiệu quả năng lượng
    Chất lượng màn hình máy tính Samsung LF24T450FQEXXV
    • Máy mới 100%, nguyên seal, đầy đủ phụ kiện, chính hãng Samsung.
    • 1 đổi 1 trong vòng 07 ngày nếu lỗi của nhà sản xuất.
    • Miễn phí giao hàng & lắp đặt tận nơi.
    Tại sao bạn nên chọn mua sản phẩm tại công ty Trường Thịnh Phát ?
    Màn hình Samsung LF24T450FQEXXV 24 inch màn phẳng với thiết kế hiện đại, hình ảnh sắc nét, thoải mái cho mắt và tiết kiệm điện năng phù hợp cho công việc và giải trí. Liên hệ ngay Công ty Trường Thịnh Phát qua hotline 028.6682.0607 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
    Thực hiện bởi ThuyTTP.
    DMCA.com Protection Status
    Đánh giá Màn hình Samsung LF24T450FQEXXV 24 inch/ FHD/IPS/75HZ